தமிழ்நாடு மக்கள் நலவாழ்வு சபை III

இந்தியாவில் அனைவருக்கும் ஆரோக்கியம்’ இயக்கம் குறித்த விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்துவதற்காக தமிழ்நாடு மக்காள் நலவாழ்வு சபை III, செப்டம்பர் 15, 2018 அன்று ஈரோடில் உள்ள சீமாவில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது.

அன்றைய நிகழ்ச்சித் திரு த.சுரேஷ், உறுப்பினர்-மக்கள் நலவாழ்வு இயக்கம் மற்றும் சோச்சாரா அவரின் அன்பான வரவேற்பு உரையுடன் தொடங்கியது. இதைத் தொடர்ந்து பங்கேற்பாளர்களிடமிருந்து ஒரு சில பிரதிநிதிகள் சமூக நலவாழ்வு விளக்குகளை ஏற்றி வைத்தனர்.

தீப்ஸ்-இன் இயக்குனர் திரு.சங்கர் அன்றைய நிகழ்ச்சிக்கு அடிநாதமாக தொடக்க உரையை வழங்கினார். பின்னர்,  ‘தோஷி தமிழ்நாடு’ பற்றி பேசினார்.

‘ஆரோக்கியம் மற்றும் மன ஆரோக்கியம்’ என்ற தலைப்பில் ‘தமிழ்நாடு மக்கள் மனநல அமைப்பு’ நிறுவனர் திரு கே.சண்முக வேலாயுதம் பேசினார்.

ரூசக் (RUWSEC) இன் இயக்குனர் திரு. பாலசுப்பிரமணியம், ‘பெண்களின் பாலியல் இனப்பெருக்க ஆரோக்கியம்’ என்ற தலைப்பில் விரிவாகப் பேசினார்.

திரு, அமீர்கான் மாநில, தேசிய மற்றும் சர்வதேச மட்டங்களில் நடைபெற்ற ‘தேசிய மக்கள் நலவாழ்வு சபை’ – தேசிய சுகாதார சபையின் வரலாறு மற்றும் பங்கேற்பை வழங்கினார்.சத்தீஸ்கர் மாநிலம் ராய்ப்பூரில் 2018 செப்டம்பர் 22 மற்றும் 23 ஆகிய தேதிகளில் நடைபெறவிருக்கும் ‘அனைவருக்கும் ஆரோக்கியம்’ குறித்த 3 வது தேசிய மக்கள் நலவாழ்வு சபை மாநாடு குறித்து பேசினார். அடுத்து தேசிய மாநாட்டில் முன்வைக்கப்பட வேண்டிய தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்பட்டன.

திரு கமலா கண்ணன், உறுப்பினர் – தொனி அமைப்பு, நன்றியை முன்மொழிந்தார். நிகழ்ச்சியை ஒழுங்காக ஏற்பாடு செய்த குழுவுக்கு அவர் நன்றி தெரிவித்தார். பங்கேற்பாளர்கள் அனைவரையும் அவர்களின் வருகைக்காகவும், உற்சாகமாக பங்கேற்றதற்காகவும் அவர் பாராட்டினார் மற்றும் நன்றி தெரிவித்தார்.

குழு-புகைப்பட அமர்வுக்குப் பிறகு, பங்கேற்பாளர்கள் அனைவரும் தேனீருடன் தங்களை புதுப்பித்தபின் கலைந்து சென்றனர்.

தமிழ்நாடு மக்கள் நலவாழ்வு சபை III_அறிக்கை

TNHA3_Final Report

Scroll to Top